Đăng tin Liên hệ Ký gửi

Nhà Quận Hoàng Mai Share on Facebook Share on Twitter Share on trello Share on Pinterest Share on Linkedin Share on Tumblr

CHÍNH CHỦ CẦN BÁN CĂN HỘ Thông Thủy Chung Cư Đại Kim Buiding Định

CHÍNH CHỦ CẦN BÁN CĂN HỘ Thông Thủy Chung Cư Đại Kim Buiding Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội
Địa chỉ: chung cư Building Đại Kim số 165 Đường Trần Hoà, Đại Kim, phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội
Diện tích : 65 m2
Giá bán : 4,8 tỷ
* Căn hộ có 2 phòng ngủ, 1wc
* Tiện ích xung quanh đầy đủ: gần trường,...

Giá: thỏa thuận
Diện tích: 65m²
Quận/Huyện: Quận Hoàng Mai
09/05/2026

CẦN BÁN CĂN HỘ CHUNG CƯ:

CẦN BÁN CĂN HỘ CHUNG CƯ:

CẦN BÁN CĂN HỘ CHUNG CƯ:

Căn 1808-VP2 (tầng 18, tòa VP2, Bán đảo Linh Đàm)
+ DT: 144,9m2 (ghi trên sổ đỏ)
+ Giá: 110tr/m2 (có thương lượng)
+ Sổ đỏ chính chủ
Căn góc 3,5 mặt thoáng rộng (toà có giếng trời); View hồ và trung tâm Thủ đô; Phòng khách rộng 56m2, 4 ngủ, 3 WC, 3 Logia; Tòa nhà 24 tầng, 01 tầng chỉ...

Giá: thỏa thuận
Diện tích: 145m²
Quận/Huyện: Quận Hoàng Mai
09/05/2026

Bán nhà Hoàng Mai dt 65m2 xây 5 tầng ở luôn.ngõ trước nhà ba gác

Bán nhà Hoàng Mai dt 65m2 xây 5 tầng ở luôn.ngõ trước nhà ba gác tránh,20m ra oto tránh, gần phố, giá chào 4,2 tỷ,Sổ đỏ chính chủ.

Tầng 1: Sân để xe, khách, bếp, Wc.

Tầng 2,3,4 mỗi tầng hai phòng, một wc.

Tầng 5: Máy giặt, sân phơi.

mọi chi tiết xin lh: 0936277663 .MTG, Thanks!

Giá: thỏa thuận
Diện tích: 65m²
Quận/Huyện: Quận Hoàng Mai
06/05/2026

[Mặt Phố] Bán gấp đất Tân Mai, 290m2, MT 10m, giá 86 tỷ, KD sầm uấ

Diện tích: 290m²
Vị trí cực đẹp, còn lại duy nhất trong khu vực, thích hợp chia lô, xây building, văn phòng, phòng khám, siêu thị, TTTM…..
Vỉa hè rộng

Khu dân cư đông đúc, tiện ích xung quanh đầy đủ: gần chợ, trường học,...

Giá: thỏa thuận
Diện tích: 0m²
Quận/Huyện: Quận Hoàng Mai
06/05/2026

Nhà phố Hoàng Mai, mớii hoàn thiện,oto đỗ cửa 77m x 6 tầng, thang

Nhà phố Hoàng Mai, mớii hoàn thiện,oto đỗ cửa  77m x 6 tầng, thang

Giá: thỏa thuận
Diện tích: 77m²
Quận/Huyện: Quận Hoàng Mai
30/04/2026

Giá: thỏa thuận
Diện tích: 77m²
Quận/Huyện: Quận Hoàng Mai
24/04/2026

CHÍNH CHỦ BÁN CĂN GÓC 73M2 - VP5 BÁN ĐẢO LINH ĐÀM - FULL NỘI THẤT

[CHÍNH CHỦ] BÁN CĂN GÓC 73M2 - VP5 BÁN ĐẢO LINH ĐÀM - FULL NỘI THẤT
♦  Vị trí: Tòa VP5, trung tâm bán đảo Linh Đàm (View thoáng, không khí trong lành).
✅ Thiết kế: 2 PN, 2 WC. Đặc biệt phòng khách siêu thoáng, tối ưu công năng.
✅ Hiện trạng: Nhà mới sửa, đầy đủ tiện nghi đầy đủ tiện nghi hiện đại (ảnh...

Giá: 6.2tỷ
Diện tích: 73m²
Quận/Huyện: Quận Hoàng Mai
01/04/2026

Bán nhà Hoàng Liệt dt50m2 x5T,ngõ oto tránh,thang máy,nhà mới,9,35 tỷ

BÁN NHÀ HOÀNG LIỆT - Ô TÔ TRÁNH - THANG MÁY - 5 TẦNG MỚI ĐẸP - GIÁ 9.35 TỶ

Diện tích: 50m² x 5 tầng.

Vị trí: Tọa lạc tại khu vực trung tâm Hoàng Liệt, ngõ thông rộng, ô tô tránh nhau thoải mái, dừng đỗ cửa ngày đêm.

Thiết kế: Hiện đại, sang trọng, tối ưu công năng:

Tầng 1: Thông sàn (Gara/Kinh...

Giá: 9.35tỷ
Diện tích: 50m²
Quận/Huyện: Quận Hoàng Mai
19/03/2026

Nhà Hoàng Liệt-45m2 x5T, ngõ oto tránh, thông,xây mới,thang máy,nhỉnh

Giá: 13.8tỷ
Diện tích: 45m²
Quận/Huyện: Quận Hoàng Mai
17/03/2026

Bán nhà Kim Giang 46m2x5T, giá chỉ 8.15 tỷ, ngõ cực rộng, thoáng, ở

Nhà đẹp Kim Giang - 46m² 5 tầng - dân xây kiên cố - sổ đỏ chính chủ - 8.15 tỷ.

Gia đình bán nhà phố Kim Giang, phường Đại Kim, Hoàng Mai:

Diện tích: 46m² x 5 tầng.

Vị trí: Ngõ rộng thoáng, gần phố chính, gần các trường Đại học lớn.

Chất lượng: Nhà dân xây tâm huyết, cực kỳ chắc chắn,...

Giá: 8.15tỷ
Diện tích: 46m²
Quận/Huyện: Quận Hoàng Mai
12/03/2026

CĂN HỘ CHÍNH CHỦ- ĐẦY ĐỦ TIỆN ÍCH - Cần bán nhanh căn hộ tại

CĂN HỘ CHÍNH CHỦ- ĐẦY ĐỦ TIỆN ÍCH  - Cần bán nhanh căn hộ tại

CĂN HỘ CHÍNH CHỦ- ĐẦY ĐỦ TIỆN ÍCH  - Cần bán nhanh căn hộ tại quận Hoàng Mai, Hà Nội
Địa chỉ:  Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Hoàng Liệt, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
Diện tích: 139,1m2
Giá bán: 80tr/1 m2
- Kết cấu căn hộ :  3 phòng ngủ, 1 phòng khách rộng gần 40 m2, 1 phòng bếp, 2 nhà vệ sinh, 2 ban...

Giá: 11.12tỷ
Diện tích: 139m²
Quận/Huyện: Quận Hoàng Mai
10/03/2026

Bán nhà Kim giang dt 45m2 x5T, ngõ rộng,thoáng,gần phố,giá chỉ 8,25

SIÊU PHẨM KIM GIANG - NHÀ DÂN XÂY TÂM HUYẾT - 45M2 x 5 TẦNG - ĐẸP Ở LUÔN - 8.25 TỶ

Gia đình chuyển đổi cần nhượng lại căn nhà tự xây cực kỳ kiên cố và tỉ mỉ tại phố Kim Giang, Đại Kim. Nhà khung cột bê tông chắc chắn, thiết kế hiện đại, khách mua chỉ việc xách vali về ở ngay.

Diện tích: 45m² x 5...

Giá: 8.25tỷ
Diện tích: 45m²
Quận/Huyện: Quận Hoàng Mai
10/03/2026

Bán nhà Định Công DT 55m2 x 5 tầng, giá 8.2 tỷ, ngõ to, gần phố, SĐ

Giá: 8.2tỷ
Diện tích: 55m²
Quận/Huyện: Quận Hoàng Mai
08/03/2026

Bán nhà Định Công-45m2x5T-xây mới-ngõ 3m-sát phố-giá 7,35 tỷ-sđcc

NHÀ ĐỊNH CÔNG MỚI KÍNH KOONG - 45M2 x 5 TẦNG - NGÕ THÔNG SÁT PHỐ - SỔ ĐỎ CHÍNH CHỦ

Diện tích: 45m2 x 5 tầng (Xây mới hiện đại).

Vị trí: Ngõ trước nhà rộng 3m, cực gần phố chính. Giao thông thuận tiện, bán kính 200m đầy đủ chợ, trường học, bệnh viện, tiện ích không thiếu thứ gì.

Thiết kế...

Giá: 7.35tỷ
Diện tích: 45m²
Quận/Huyện: Quận Hoàng Mai
07/03/2026

HOT NHÀ ĐẸP- GIÁ TỐT BÁN NHÀ 5 TẦNG FULL NỘI THẤT VỀ Ở NGAY tại

HOT NHÀ ĐẸP- GIÁ TỐT BÁN NHÀ 5 TẦNG FULL NỘI THẤT VỀ Ở NGAY tại quận Hoàng Mai ,TP Hà Nội
Địa chỉ: số nhà 10A ngõ 200/5 Vĩnh Hưng, phố Vĩnh Hưng, phường Vĩnh Hưng, Hoàng Mai, Hà Nội